logo

โปรแกรมแข่งขันและผลบอลโลก

โปรแกรมแข่งขันและผลบอลโลก 2018

พฤหัสบดี, 14 มิถุนายน 2018
22:00
กลุ่ม Aลุจนีกี สเตเดี้ยม,เมืองมอสโก
รัสเซีย
50
ซาอุดิอาระเบีย
ศุกร์, 15 มิถุนายน 2018
19:00
กลุ่ม Aเยคาเตรินบุร์ก อารีน่า,เมืองเยคาเตรินบุร์ก
อียิปต์
01
อุรุกวัย
22:00
กลุ่ม Bเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก สเตเดี้ยม,เมืองเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
โมร็อกโก
01
อิหร่าน
01:00
กลุ่ม Bฟิชต์ สเตเดี้ยม,เมืองโซชี
โปรตุเกส
33
สเปน
เสาร์, 16 มิถุนายน 2018
17:00
กลุ่ม Cคาซาน อารีน่า,เมืองคาซาน
ฝรั่งเศส
21
ออสเตรเลีย
20:00
กลุ่ม Dสปาร์ตัค สเตเดี้ยม,เมืองมอสโก
อาร์เจนติน่า
11
ไอซ์แลนด์
23:00
กลุ่ม Cมอร์โดเวีย อารีน่า,เมืองซารันสค์
เปรู
01
เดนมาร์ก
02:00
กลุ่ม Dคาลีนินกราด สเตเดี้ยม,เมืองคาลีนินกราด
โครเอเชีย
20
ไนจีเรีย
อาทิตย์, 17 มิถุนายน 2018
19:00
กลุ่ม Eซามารา อารีน่า,เมืองซามารา
คอสตาริก้า
01
เซอร์เบีย
22:00
กลุ่ม Fลุจนีกี สเตเดี้ยม,เมืองมอสโก
เยอรมัน
01
เม็กซิโก
01:00
กลุ่ม Eรอสตอฟ อารีน่า,เมืองรอสตอฟ-ออน-ดอน
บราซิล
11
สวิตเซอร์แลนด์
จันทร์, 18 มิถุนายน 2018
19:00
กลุ่ม Fนิจนีนอฟโกรอด สเตเดี้ยม,เมืองนิจนีนอฟโกรอด
สวีเดน
10
เกาหลีใต้
22:00
กลุ่ม Gฟิชต์ สเตเดี้ยม,เมืองโซชี
เบลเยียม
30
ปานามา
01:00
กลุ่ม Gวอลโกกราด อารีน่า,เมืองวอลโกกราด
ตูนิเซีย
12
อังกฤษ
อังคาร, 19 มิถุนายน 2018
19:00
กลุ่ม Hมอร์โดเวีย อารีน่า,เมืองซารันสค์
โคลอมเบีย
12
ญี่ปุ่น
22:00
กลุ่ม Hสปาร์ตัค สเตเดี้ยม,เมืองมอสโก
โปแลนด์
12
เซเนกัล
01:00
กลุ่ม Aเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก สเตเดี้ยม,เมืองเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
รัสเซีย
31
อียิปต์
พุธ, 20 มิถุนายน 2018
19:00
กลุ่ม Bลุจนีกี สเตเดี้ยม,เมืองมอสโก
โปรตุเกส
10
โมร็อกโก
22:00
กลุ่ม Aรอสตอฟ อารีน่า,เมืองรอสตอฟ-ออน-ดอน
อุรุกวัย
10
ซาอุดิอาระเบีย
01:00
กลุ่ม Bคาซาน อารีน่า,เมืองคาซาน
อิหร่าน
01
สเปน
พฤหัสบดี, 21 มิถุนายน 2018
19:00
กลุ่ม Cซามารา อารีน่า,เมืองซามารา
เดนมาร์ก
11
ออสเตรเลีย
22:00
กลุ่ม Cเยคาเตรินบุร์ก อารีน่า,เมืองเยคาเตรินบุร์ก
ฝรั่งเศส
10
เปรู
01:00
กลุ่ม Dนิจนีนอฟโกรอด สเตเดี้ยม,เมืองนิจนีนอฟโกรอด
อาร์เจนติน่า
03
โครเอเชีย
ศุกร์, 22 มิถุนายน 2018
19:00
กลุ่ม Eเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก สเตเดี้ยม,เมืองเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
บราซิล
20
คอสตาริก้า
22:00
กลุ่ม Dวอลโกกราด อารีน่า,เมืองวอลโกกราด
ไนจีเรีย
20
ไอซ์แลนด์
01:00
กลุ่ม Eคาลีนินกราด สเตเดี้ยม,เมืองคาลีนินกราด
เซอร์เบีย
12
สวิตเซอร์แลนด์
เสาร์, 23 มิถุนายน 2018
19:00
กลุ่ม Gสปาร์ตัค สเตเดี้ยม,เมืองมอสโก
เบลเยียม
52
ตูนิเซีย
22:00
กลุ่ม Fรอสตอฟ อารีน่า,เมืองรอสตอฟ-ออน-ดอน
เกาหลีใต้
12
เม็กซิโก
01:00
กลุ่ม Fฟิชต์ สเตเดี้ยม,เมืองโซชี
เยอรมัน
21
สวีเดน
อาทิตย์, 24 มิถุนายน 2018
19:00
กลุ่ม Gนิจนีนอฟโกรอด สเตเดี้ยม,เมืองนิจนีนอฟโกรอด
อังกฤษ
61
ปานามา
22:00
กลุ่ม Hเยคาเตรินบุร์ก อารีน่า,เมืองเยคาเตรินบุร์ก
ญี่ปุ่น
22
เซเนกัล
01:00
กลุ่ม Hคาซาน อารีน่า,เมืองคาซาน
โปแลนด์
03
โคลอมเบีย
จันทร์, 25 มิถุนายน 2018
21:00
กลุ่ม Aวอลโกกราด อารีน่า,เมืองวอลโกกราด
ซาอุดิอาระเบีย
21
อียิปต์
21:00
กลุ่ม Aซามารา อารีน่า,เมืองซามารา
อุรุกวัย
30
รัสเซีย
01:00
กลุ่ม Bมอร์โดเวีย อารีน่า,เมืองซารันสค์
อิหร่าน
11
โปรตุเกส
01:00
กลุ่ม Bคาลีนินกราด สเตเดี้ยม,เมืองคาลีนินกราด
สเปน
22
โมร็อกโก
อังคาร, 26 มิถุนายน 2018
21:00
กลุ่ม Cฟิชต์ สเตเดี้ยม,เมืองโซชี
ออสเตรเลีย
02
เปรู
21:00
กลุ่ม Cลุจนีกี สเตเดี้ยม,เมืองมอสโก
เดนมาร์ก
00
ฝรั่งเศส
01:00
กลุ่ม Dรอสตอฟ อารีน่า,เมืองรอสตอฟ-ออน-ดอน
ไอซ์แลนด์
12
โครเอเชีย
01:00
กลุ่ม Dเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก สเตเดี้ยม,เมืองเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
ไนจีเรีย
12
อาร์เจนติน่า
พุธ, 27 มิถุนายน 2018
21:00
กลุ่ม Fเยคาเตรินบุร์ก อารีน่า,เมืองเยคาเตรินบุร์ก
เม็กซิโก
VS
สวีเดน
21:00
กลุ่ม Fคาซาน อารีน่า,เมืองคาซาน
เกาหลีใต้
VS
เยอรมัน
01:00
กลุ่ม Eสปาร์ตัค สเตเดี้ยม,เมืองมอสโก
เซอร์เบีย
VS
บราซิล
01:00
กลุ่ม Eนิจนีนอฟโกรอด สเตเดี้ยม,เมืองนิจนีนอฟโกรอด
สวิตเซอร์แลนด์
VS
คอสตาริก้า
พฤหัสบดี, 28 มิถุนายน 2018
21:00
กลุ่ม Hวอลโกกราด อารีน่า,เมืองวอลโกกราด
ญี่ปุ่น
VS
โปแลนด์
21:00
กลุ่ม Hซามารา อารีน่า,เมืองซามารา
เซเนกัล
VS
โคลอมเบีย
01:00
กลุ่ม Gคาลีนินกราด สเตเดี้ยม,เมืองคาลีนินกราด
อังกฤษ
VS
เบลเยียม
01:00
กลุ่ม Gมอร์โดเวีย อารีน่า,เมืองซารันสค์
ปานามา
VS
ตูนิเซีย
เสาร์, 30 มิถุนายน 2018
21:00
คาซาน อารีน่าเมืองคาซาน
1C
VS
2D
01:00
ฟิชต์ สเตเดี้ยมเมืองโซชี
อุรุกวัย
VS
โปรตุเกส
อาทิตย์, 1 กรกฎาคม 2018
21:00
ลุจนีกี สเตเดี้ยมเมืองมอสโก
สเปน
VS
รัสเซีย
01:00
นิจนีนอฟโกรอด สเตเดี้ยมเมืองนิจนีนอฟโกรอด
1D
VS
2C
จันทร์, 2 กรกฎาคม 2018
21:00
ซามารา อารีน่าเมืองซามารา
1E
VS
2F
01:00
รอสตอฟ อารีน่าเมืองรอสตอฟ-ออน-ดอน
1G
VS
2H
อังคาร, 3 กรกฎาคม 2018
21:00
เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก สเตเดี้ยมเมืองเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
1F
VS
2E
01:00
สปาร์ตัค สเตเดี้ยมเมืองมอสโก
1H
VS
2G
ศุกร์, 6 กรกฎาคม 2018
21:00
นิจนีนอฟโกรอด สเตเดี้ยมเมืองนิจนีนอฟโกรอด
Winner 1A/2B
VS
Winner 1C/2D
01:00
คาซาน อารีน่าเมืองคาซาน
Winner 1E/2F
VS
Winner 1G/2H
เสาร์, 7 กรกฎาคม 2018
21:00
ซามารา อารีน่าเมืองซามารา
Winner 1F/2E
VS
Winner 1H/2G
01:00
ฟิชต์ สเตเดี้ยมเมืองโซชี
Winner 1B/2A
VS
Winner 1D/2C
อังคาร, 10 กรกฎาคม 2018
01:00
เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก สเตเดี้ยมเมืองเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
Winner QF 1
VS
Winner QF 2
พุธ, 11 กรกฎาคม 2018
01:00
ลุจนีกี สเตเดี้ยมเมืองมอสโก
Winner QF 3
VS
Winner QF 4
เสาร์, 14 กรกฎาคม 2018
21:00
เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก สเตเดี้ยมเมืองเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
Loser SF 1
VS
Loser SF 2
อาทิตย์, 15 กรกฎาคม 2018
22:00
ลุจนีกี สเตเดี้ยมเมืองมอสโก
Winner SF 1
VS
Winner SF 2