ลาลีกา สเปน 2019-20

สโมสรฟุตบอลทีมเรอัล เบติส

รูบี้

ผู้จัดการทีมเรอัล เบติส สโมสรในลาลีกา สเปน 2019-20

รูบี้

ข้อมูลและประวัติของ รูบี้

ชื่ออังกฤษ : Rubi

ชื่อไทย : รูบี้

  • วันเกิด : 5 กุมภาพันธ์ 1970
  • อายุ : 50 ปี
  • สัญชาติ : สเปน
  • ตำแหน่งในปัจจุบัน : ผู้จัดการทีม
  • ทีม : เรอัล เบติส
  • สิ้นสุดสัญญา : 30 มิถุนายน 2022
  • รูปแบบแผนที่ชอบ : 4-3-3 Attacking

ประวัติข้อมูลการทำงานของ รูบี้

ทีมชาติ & สโมสรแต่งตั้งสิ้นสุดตำแหน่งคุมทีม
เรอัล เบติส 2019/20 (Jul 1, 2019) expected 30.06.2022 ผู้จัดการทีม 21
เอสปันญ่อล 2018/19 (Jul 1, 2018) 2018/19 (Jun 30, 2019) ผู้จัดการทีม 44
ฮูเอสก้า 2017/18 (Jul 1, 2017) 2017/18 (Jun 30, 2018) ผู้จัดการทีม 43
สปอร์ติ้ง กิฆอน 2016/17 (Jan 18, 2017) 2016/17 (Jun 30, 2017) ผู้จัดการทีม 20
เลบานเต้ 2015/16 (Oct 27, 2015) 2015/16 (Jun 30, 2016) ผู้จัดการทีม 31
เรอัล บายาโดลิด 2013/14 (Jun 3, 2014) 2014/15 (Jun 30, 2015) ผู้จัดการทีม 48
บาร์เซโลน่า 2013/14 (Jul 1, 2013) 2013/14 (Jun 30, 2014) ผู้ช่วยผู้จัดการ -
คิโรน่า 2011/12 (Jun 8, 2012) 2012/13 (Jun 30, 2013) ผู้จัดการทีม 47
เบนิโดรม 2008/09 (Jun 4, 2009) 2009/10 (Jun 4, 2010) ผู้จัดการทีม -
อิบิซ่า 2008/09 (Jul 1, 2008) 2008/09 (Nov 17, 2008) ผู้จัดการทีม -
เอสปันญ่อล B 2005/06 (Jul 1, 2005) 2007/08 (Mar 11, 2008) ผู้จัดการทีม -
ซาบาเดลล์ 2004/05 (Jul 1, 2004) 2004/05 (Mar 1, 2005) ผู้จัดการทีม -
ฮอสปิตาเลย์ 2003/04 (Jul 1, 2003) 2003/04 (Jun 30, 2004) ผู้จัดการทีม -
บิลาสซาร์ เด มาร์ 2001/02 (Jul 1, 2001) 2002/03 (Jun 30, 2003) ผู้จัดการทีม -

ข้อมูลการคุมทีมของ รูบี้ ฤดูกาล 2019-20

ฤดูกาลรายการทีมชาติ & สโมสรแมตช์ชนะเสมอแพ้อันดับ
19/20 ลาลีกา เรอัล เบติส 29 8 10 11 13