โปรแกรมแข่งขันไทยลีก

ดูข้อมูลฤดูกาลอื่นๆ :
ศุกร์, 9 กุมภาพันธ์ 2561
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00ช้างอารีนา
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
เสาร์, 10 กุมภาพันธ์ 2561
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
17:45สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
20:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
อาทิตย์, 11 กุมภาพันธ์ 2561
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
18:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
19:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
ศุกร์, 16 กุมภาพันธ์ 2561
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
เสาร์, 17 กุมภาพันธ์ 2561
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
17:45ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
18:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
อาทิตย์, 18 กุมภาพันธ์ 2561
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
18:00มิตรผล สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
18:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
ศุกร์, 23 กุมภาพันธ์ 2561
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
20:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
เสาร์, 24 กุมภาพันธ์ 2561
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
17:45ชลบุรี สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
19:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
อาทิตย์, 25 กุมภาพันธ์ 2561
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
18:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
18:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
19:00สิงห์ สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ศุกร์, 2 มีนาคม 2561
เสาร์, 3 มีนาคม 2561
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
18:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
อาทิตย์, 4 มีนาคม 2561
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
18:00ลีโอ สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
18:00ทุ่งทะเลหลวง
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ศุกร์, 9 มีนาคม 2561
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
20:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
เสาร์, 10 มีนาคม 2561
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
17:45กีฬาราชนาวี สัตหีบ
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
18:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
20:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
อาทิตย์, 11 มีนาคม 2561
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
18:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ศุกร์, 16 มีนาคม 2561
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
เสาร์, 17 มีนาคม 2561
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
17:45เอสซีจี สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
18:00ลีโอ สเตเดี้ยม
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
อาทิตย์, 18 มีนาคม 2561
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
18:00บุณยะจินดา
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
19:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
พุธ, 28 มีนาคม 2561
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
18:45สามอ่าว สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
18:45กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
19:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
19:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
20:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
20:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
21:00ลีโอ สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
21:00แพท สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
เสาร์, 31 มีนาคม 2561
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
19:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
20:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
21:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
อาทิตย์, 1 เมษายน 2561
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
20:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
เสาร์, 7 เมษายน 2561
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
18:45ลีโอ สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
19:00สิงห์ สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
20:00แพท สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
21:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
อาทิตย์, 8 เมษายน 2561
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
19:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
20:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
พุธ, 11 เมษายน 2561
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
18:45มิตรผล สเตเดี้ยม
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
19:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
20:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
21:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
21:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ศุกร์, 20 เมษายน 2561
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
21:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
เสาร์, 21 เมษายน 2561
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:45กีฬาราชนาวี สัตหีบ
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
21:00แพท สเตเดี้ยม
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
อาทิตย์, 22 เมษายน 2561
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
20:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
พุธ, 25 เมษายน 2561
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
18:45เขาพลอง สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
18:45สามอ่าว สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
20:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
20:00มิตรผล สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
21:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
21:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
เสาร์, 28 เมษายน 2561
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
18:45กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
19:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
21:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
อาทิตย์, 29 เมษายน 2561
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
20:00บุณยะจินดา
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
เสาร์, 5 พฤษภาคม 2561
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
18:45สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
20:00สิงห์ สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
21:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
อาทิตย์, 6 พฤษภาคม 2561
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
20:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
20:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ศุกร์, 11 พฤษภาคม 2561
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
21:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
เสาร์, 12 พฤษภาคม 2561
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:45กีฬาราชนาวี สัตหีบ
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
อาทิตย์, 13 พฤษภาคม 2561
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
19:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
20:00ลีโอ สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
20:00ทุ่งทะเลหลวง
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
ศุกร์, 18 พฤษภาคม 2561
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
21:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
เสาร์, 19 พฤษภาคม 2561
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
18:45กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
20:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
21:00มิตรผล สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
อาทิตย์, 20 พฤษภาคม 2561
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
19:00ลีโอ สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
20:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
20:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
เสาร์, 26 พฤษภาคม 2561
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
18:45สิงห์ สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
20:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
21:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
เสาร์, 9 มิถุนายน 2561
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
19:00สิงห์ สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
20:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
21:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
อาทิตย์, 10 มิถุนายน 2561
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
19:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
20:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
20:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
เสาร์, 16 มิถุนายน 2561
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
18:45มิตรผล สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
20:00ทุ่งทะเลหลวง
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
อาทิตย์, 17 มิถุนายน 2561
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
20:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
20:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
ศุกร์, 22 มิถุนายน 2561
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
21:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
เสาร์, 23 มิถุนายน 2561
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
18:45เขาพลอง สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
20:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
21:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
อาทิตย์, 24 มิถุนายน 2561
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
20:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
เสาร์, 30 มิถุนายน 2561
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
18:45ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
21:00ทุ่งทะเลหลวง
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
อาทิตย์, 1 กรกฎาคม 2561
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
20:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
20:00มิตรผล สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
เสาร์, 7 กรกฎาคม 2561
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
18:45สามอ่าว สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
20:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
20:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
21:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
อาทิตย์, 8 กรกฎาคม 2561
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
19:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
20:00สิงห์ สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
20:00แพท สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
เสาร์, 14 กรกฎาคม 2561
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
18:45เขาพลอง สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
20:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
21:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
อาทิตย์, 15 กรกฎาคม 2561
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
20:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
เสาร์, 21 กรกฎาคม 2561
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
18:45กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
19:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
20:00แพท สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
21:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
อาทิตย์, 22 กรกฎาคม 2561
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
19:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
19:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
เสาร์, 28 กรกฎาคม 2561
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
18:45เอสซีจี สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
19:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
20:00ทุ่งทะเลหลวง
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
21:00มิตรผล สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
อาทิตย์, 29 กรกฎาคม 2561
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
20:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
20:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
เสาร์, 4 สิงหาคม 2561
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
18:45สามอ่าว สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
20:00สิงห์ สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
20:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
21:00ลีโอ สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
อาทิตย์, 5 สิงหาคม 2561
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
20:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
เสาร์, 11 สิงหาคม 2561
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
18:45ทุ่งทะเลหลวง
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
19:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
20:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
20:00มิตรผล สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
21:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
อาทิตย์, 12 สิงหาคม 2561
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
19:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
เสาร์, 18 สิงหาคม 2561
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
18:45ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
19:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
20:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
21:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
อาทิตย์, 19 สิงหาคม 2561
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
19:00สิงห์ สเตเดี้ยม
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
20:00แพท สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
เสาร์, 25 สิงหาคม 2561
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
18:45เขาพลอง สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
20:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
21:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
อาทิตย์, 26 สิงหาคม 2561
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
19:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
19:00สิงห์ สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
20:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
เสาร์, 1 กันยายน 2561
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
18:45กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
20:00บุณยะจินดา
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
21:00ทุ่งทะเลหลวง
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
อาทิตย์, 2 กันยายน 2561
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
20:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
เสาร์, 15 กันยายน 2561
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
18:45ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
20:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
20:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
อาทิตย์, 16 กันยายน 2561
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
19:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
19:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
20:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
20:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
เสาร์, 22 กันยายน 2561
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
18:45ชลบุรี สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
20:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
20:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
21:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
อาทิตย์, 23 กันยายน 2561
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
เสาร์, 29 กันยายน 2561
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
19:00สนามกีฬากองทัพอากาศ(ธูปะเตมีย์)
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
19:00ลีโอ สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
19:00เขาพลอง สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
พีที ประจวบ เอฟซีประจวบ เอฟซี
19:00สามอ่าว สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
อาทิตย์, 30 กันยายน 2561
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
19:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
เสาร์, 6 ตุลาคม 2561
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
19:00ลีโอ สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดสิงห์ เชียงราย
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีแอร์ฟอร์ซ
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ชัยนาท ฮอร์นบิลชัยนาท
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี