โปรแกรมแข่งขันไทยลีก

ดูข้อมูลฤดูกาลอื่นๆ :
เสาร์, 11 กุมภาพันธ์ 2560
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
17:45แพท สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
18:00ศรีนครลำดวน
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
19:00ลีโอ สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
20:00บุณยะจินดา
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
อาทิตย์, 12 กุมภาพันธ์ 2560
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
20:00ทุ่งทะเลหลวง
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
ศุกร์, 17 กุมภาพันธ์ 2560
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
20:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
เสาร์, 18 กุมภาพันธ์ 2560
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
17:45สิงห์ สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
18:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
19:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
20:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
อาทิตย์, 19 กุมภาพันธ์ 2560
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
18:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
18:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ศุกร์, 24 กุมภาพันธ์ 2560
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
20:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
เสาร์, 25 กุมภาพันธ์ 2560
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
17:45ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
18:00ทุ่งทะเลหลวง
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
20:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
อาทิตย์, 26 กุมภาพันธ์ 2560
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
18:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
เสาร์, 4 มีนาคม 2560
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
17:45ศรีนครลำดวน
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
18:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
19:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
20:00แพท สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
อาทิตย์, 5 มีนาคม 2560
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
18:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
พุธ, 8 มีนาคม 2560
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
17:45ดอลฟิน สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
17:45บุณยะจินดา
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
18:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
19:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
20:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
เสาร์, 11 มีนาคม 2560
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
17:45อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
19:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
20:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
อาทิตย์, 12 มีนาคม 2560
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
18:00มิตรผล สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
18:00ทุ่งทะเลหลวง
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
19:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
19:00ศรีนครลำดวน
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
จันทร์, 3 เมษายน 2560
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
17:45แพท สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
18:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
20:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
20:00บุณยะจินดา
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
เสาร์, 8 เมษายน 2560
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
17:45ศรีนครลำดวน
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
18:00มิตรผล สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
20:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
อาทิตย์, 9 เมษายน 2560
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
18:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
อังคาร, 18 เมษายน 2560
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
17:45กีฬาราชนาวี สัตหีบ
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
พุธ, 19 เมษายน 2560
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
17:45เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
18:00แพท สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
20:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
เสาร์, 22 เมษายน 2560
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
17:45ชลบุรี สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
18:00บุณยะจินดา
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
20:00ลีโอ สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
20:00ศรีนครลำดวน
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
อาทิตย์, 23 เมษายน 2560
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
18:00ทุ่งทะเลหลวง
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
ศุกร์, 28 เมษายน 2560
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
เสาร์, 29 เมษายน 2560
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
17:45เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
18:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
อาทิตย์, 30 เมษายน 2560
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
18:00แพท สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
19:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
พุธ, 3 พฤษภาคม 2560
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
17:45ทุ่งทะเลหลวง
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
17:45กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
18:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
19:00ลีโอ สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
20:00บุณยะจินดา
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
เสาร์, 6 พฤษภาคม 2560
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
17:45เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
18:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
20:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
อาทิตย์, 7 พฤษภาคม 2560
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
19:00ลีโอ สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
19:00ศรีนครลำดวน
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ศุกร์, 12 พฤษภาคม 2560
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
20:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
เสาร์, 13 พฤษภาคม 2560
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
17:45ทุ่งทะเลหลวง
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
18:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
อาทิตย์, 14 พฤษภาคม 2560
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
18:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
19:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
พุธ, 17 พฤษภาคม 2560
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
17:45ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
17:45สิงห์ สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
18:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
19:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
19:00ศรีนครลำดวน
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
20:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
20:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
เสาร์, 20 พฤษภาคม 2560
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
17:45กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
18:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
19:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
20:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
อาทิตย์, 21 พฤษภาคม 2560
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
18:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
18:00บุณยะจินดา
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
เสาร์, 27 พฤษภาคม 2560
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
18:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
20:00ศรีนครลำดวน
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
อาทิตย์, 28 พฤษภาคม 2560
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
18:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
18:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
19:00ลีโอ สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
พฤหัสบดี, 1 มิถุนายน 2560
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
18:00ทุ่งทะเลหลวง
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
ศุกร์, 2 มิถุนายน 2560
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
เสาร์, 17 มิถุนายน 2560
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
17:45มิตรผล สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
18:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
19:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
20:00ลีโอ สเตเดี้ยม
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
อาทิตย์, 18 มิถุนายน 2560
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
18:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
18:00บุณยะจินดา
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
19:00ศรีนครลำดวน
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
เสาร์, 24 มิถุนายน 2560
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
17:45อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
20:00ศรีนครลำดวน
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
อาทิตย์, 25 มิถุนายน 2560
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
18:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
18:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
19:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
พุธ, 28 มิถุนายน 2560
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
17:45ดอลฟิน สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
17:45บุณยะจินดา
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
18:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
19:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
20:00ทุ่งทะเลหลวง
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
เสาร์, 1 กรกฎาคม 2560
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
17:45มิตรผล สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
19:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
20:00ลีโอ สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
อาทิตย์, 2 กรกฎาคม 2560
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
18:00ศรีนครลำดวน
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
18:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
พุธ, 5 กรกฎาคม 2560
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
17:45ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
17:45เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
18:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
20:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
20:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
เสาร์, 8 กรกฎาคม 2560
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
17:45ลีโอ สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
18:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
20:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
อาทิตย์, 9 กรกฎาคม 2560
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
18:00ศรีนครลำดวน
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
เสาร์, 29 กรกฎาคม 2560
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
17:45กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
18:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
19:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
อาทิตย์, 30 กรกฎาคม 2560
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
18:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
19:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
19:00แพท สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
อาทิตย์, 10 กันยายน 2560
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
17:45กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
17:45อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
18:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
18:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
19:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
20:00แพท สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
20:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
เสาร์, 16 กันยายน 2560
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
17:45บุณยะจินดา
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
18:00ศรีนครลำดวน
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
19:00ทุ่งทะเลหลวง
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
20:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
อาทิตย์, 17 กันยายน 2560
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
18:00ลีโอ สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
พุธ, 20 กันยายน 2560
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
17:45แพท สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
17:45เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
18:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
19:00ศรีนครลำดวน
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
19:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
19:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
20:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
เสาร์, 23 กันยายน 2560
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
17:45กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
18:00ทุ่งทะเลหลวง
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
20:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
อาทิตย์, 24 กันยายน 2560
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
18:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
19:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
19:00มิตรผล สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
เสาร์, 30 กันยายน 2560
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
18:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
เสาร์, 14 ตุลาคม 2560
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
17:45มิตรผล สเตเดี้ยม
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
18:00ลีโอ สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
18:00แพท สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
19:00ศรีนครลำดวน
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
20:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
20:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
อาทิตย์, 22 ตุลาคม 2560
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
17:45แพท สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
17:45กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
18:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
18:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
19:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
19:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
20:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
20:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
พุธ, 8 พฤศจิกายน 2560
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
17:45ลีโอ สเตเดี้ยม
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
17:45เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
18:00มิตรผล สเตเดี้ยม
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
18:00กีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
19:00ศรีนครลำดวน
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
20:00ทุ่งทะเลหลวง
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
20:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
เสาร์, 11 พฤศจิกายน 2560
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
18:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
18:00แพท สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
18:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
18:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
อาทิตย์, 12 พฤศจิกายน 2560
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
18:00กีฬาธรรมศาสตร์ รังสิต
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
18:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
18:00สิงห์ สเตเดี้ยม
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
18:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
พุธ, 15 พฤศจิกายน 2560
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
19:00บุณยะจินดา
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
19:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
เสาร์, 18 พฤศจิกายน 2560
ชลบุรี เอฟซีชลบุรี
18:00ชลบุรี สเตเดี้ยม
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซีนครราชสีมา
18:00กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
สุโขทัย เอฟซีสุโขทัย
พัทยา ยูไนเต็ดพัทยา
18:00ดอลฟิน สเตเดี้ยม
โปลิศ เทโร เอฟซีโปลิศ เทโร
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล
18:00มิตรผล สเตเดี้ยม
การท่าเรือ เอฟซีการท่าเรือ
ราชนาวี เอฟซีราชนาวี
18:00กีฬาราชนาวี สัตหีบ
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก
ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซีไทยฮอนด้า
18:00เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดเอสซีจี เมืองทอง
18:00เอสซีจี สเตเดี้ยม
บางกอกกล๊าส เอฟซีบางกอกกล๊าส
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ เอฟซีซุปเปอร์ พาวเวอร์
18:00เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ดเชียงราย
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดอุบล ยูเอ็มที
18:00อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม
ศรีสะเกษ เอฟซีศรีสะเกษ