กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี 2019-20

สโมสรฟุตบอลทีมอูดิเนเซ่

อิกอร์ ทูดอร์

ผู้จัดการทีมอูดิเนเซ่ สโมสรในกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี 2019-20

อิกอร์ ทูดอร์

ข้อมูลและประวัติของ อิกอร์ ทูดอร์

ชื่อในประเทศบ้านเกิด :

ชื่อเต็ม :

ชื่ออังกฤษ : Igor Tudor

ชื่อไทย : อิกอร์ ทูดอร์

  • วันเกิด : 16 เมษายน 1978
  • อายุ : 41 ปี
  • สัญชาติ : โครเอเชีย
  • ตำแหน่งในปัจจุบัน : ผู้จัดการทีม
  • ทีม : อูดิเนเซ่
  • สิ้นสุดสัญญา : 30 มิถุนายน 2020
  • รูปแบบแผนที่ชอบ : 4-2-3-1

ประวัติข้อมูลการทำงานของ อิกอร์ ทูดอร์

ทีมชาติ & สโมสรแต่งตั้งสิ้นสุดตำแหน่งคุมทีม
อูดิเนเซ่ 2018/19 (Mar 20, 2019) expected 30.06.2020 ผู้จัดการทีม 11
อูดิเนเซ่ 2017/18 (Apr 24, 2018) 2017/18 (Jun 30, 2018) ผู้จัดการทีม 4
กาลาตาซาราย 2016/17 (Feb 15, 2017) 2017/18 (Dec 18, 2017) ผู้จัดการทีม 34
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 2015/16 (Jun 18, 2016) 2016/17 (Feb 14, 2017) ผู้จัดการทีม 21
พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2015/16 (Jul 1, 2015) 2015/16 (Mar 9, 2016) ผู้จัดการทีม 45
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 2012/13 (Apr 29, 2013) 2014/15 (Feb 4, 2015) ผู้จัดการทีม 69
โครเอเชีย 2012/13 (Jul 30, 2012) 2012/13 (Apr 28, 2013) ผู้ช่วยผู้จัดการ -
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ยู17 2012/13 (Jul 1, 2012) 2012/13 (Apr 28, 2013) ผู้จัดการทีม -
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท เยาวชน 2011/12 (Aug 17, 2011) 2011/12 (Jun 30, 2012) ผู้จัดการทีม -
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 2009/10 (Aug 22, 2009) 2009/10 (Feb 12, 2010) ผู้ช่วยผู้จัดการ -

ข้อมูลการคุมทีมของ อิกอร์ ทูดอร์ ฤดูกาล 2019-20

ฤดูกาลรายการทีมชาติ & สโมสรแมตช์ชนะเสมอแพ้อันดับ