โปรแกรมแข่งขัน ผลบอล และช่องถ่ายทอดรายการฟุตบอล

โปรแกรมแข่งขันพร้อมช่องถ่ายทอดสด ผลบอลพร้อมคลิปไฮไลท์บอล

โปรแกรมแข่งขัน วันศุกร์ที่ 18 ตุลาคม 2562
เวลา
โปรแกรมแข่งขัน วันเสาร์ที่ 19 ตุลาคม 2562
เวลา
โปรแกรมแข่งขัน วันอาทิตย์ที่ 20 ตุลาคม 2562
เวลา
โปรแกรมแข่งขัน วันจันทร์ที่ 21 ตุลาคม 2562
เวลา
โปรแกรมแข่งขัน วันอังคารที่ 22 ตุลาคม 2562
เวลา
แอตเลติโก มาดริด
23:55
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
Group stage D / Round 3
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
23:55
ดินาโม ซาเกร็บ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
อตาลันต้า
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
02:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ยูเวนตุส
02:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Group stage D / Round 3
คลับ บรูช
02:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
กาลาตาซาราย
02:00
เรอัล มาดริด
โอลิมเปียกอส
02:00
บาเยิร์น มิวนิค
โปรแกรมแข่งขัน วันพุธที่ 23 ตุลาคม 2562
เวลา
ไลป์ซิก
23:55
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
Group stage G / Round 3
อาแจ็กซ์
23:55
เชลซี
Group stage H / Round 3
อินเตอร์ มิลาน
02:00
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
Group stage F / Round 3
ลีลล์
02:00
บาเลนเซีย
Group stage H / Round 3
เบนฟิก้า
02:00
โอลิมปิก ลียง
Group stage G / Round 3
ซัลซ์บวร์ก
02:00
นาโปลี
Group stage E / Round 3
เคอาร์ซี เกงค์
02:00
ลิเวอร์พูล
Group stage E / Round 3
สลาเวีย ปราก
02:00
บาร์เซโลน่า
Group stage F / Round 3
โปรแกรมแข่งขัน วันพฤหัสบดีที่ 24 ตุลาคม 2562
เวลา
โรม่า
23:55
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
Group stage J / Round 3
แซงต์ เอเตียน
23:55
โอเล็กซานเดรีย
Group stage I / Round 3
บีเอสซี ยัง บอยส์
23:55
เฟเยนูร์ด
Group stage G / Round 3
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:55
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
Group stage H / Round 3
เอฟซี ปอร์โต้
23:55
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
Group stage G / Round 3
เอฟเค คาราบัค
23:55
อโปเอล นิโคเซีย
Group stage A / Round 3
เคเอเอ เกนท์
23:55
โวล์ฟสบวร์ก
Group stage I / Round 3
ลูโดโกเรตส์ ราซกราด
23:55
เอสปันญ่อล
Group stage H / Round 3
ปาร์ติซาน เบลเกรด
23:55
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Group stage L / Round 3
เบซิคตัส
23:55
สปอร์ติ้ง บราก้า
Group stage K / Round 3
สโลวาน บราติสลาวา
23:55
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
Group stage K / Round 3
อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์
23:55
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Group stage J / Round 3
อาแซด อัลค์ม่าร์
23:55
เอฟซี แอสตาน่า
Group stage L / Round 3
อาร์เซนอล
02:00
วิตอเรีย กิมาไรส์
Group stage F / Round 3
เกตาเฟ่
02:00
บาเซิ่ล
Group stage C / Round 3
เซบีย่า
02:00
F91 ดูเดแล็งก์
Group stage A / Round 3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
02:00
สตองดาร์ ลีแอช
Group stage F / Round 3
แรนส์
02:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Group stage E / Round 3
กลาสโกว์ เซลติก
02:00
ลาซิโอ
Group stage E / Round 3
ดินาโม เคียฟ
02:00
เอฟซี โคเปนเฮเกน
Group stage B / Round 3
มัลโม่ เอฟเอฟ
02:00
ลูกาโน่
Group stage B / Round 3
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Group stage D / Round 3
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
02:00
โรเซนบอร์ก
Group stage D / Round 3
แทร็บซอนสปอร์
02:00
คราสโนดาร์
Group stage C / Round 3

หมายเหตุ :: โปรแกรมรายการแข่งขันข้างต้นอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 6 ตุลาคม 2562
ผลบอล
ผลบอล วันเสาร์ที่ 5 ตุลาคม 2562
ผลบอล
ผลบอล วันศุกร์ที่ 4 ตุลาคม 2562
ผลบอล
ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 3 ตุลาคม 2562
ผลบอล
ผลบอล วันพุธที่ 2 ตุลาคม 2562
ผลบอล
ผลบอล วันอังคารที่ 1 ตุลาคม 2562
ผลบอล
ผลบอล วันจันทร์ที่ 30 กันยายน 2562
ผลบอล
ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2562
ผลบอล

ร่วมแบ่งปันไปกับเรา