ยูฟ่า ยูโรปา ลีก

ดูข้อมูลฤดูกาลอื่นๆ :

ตารางแข่งขันฟุตบอลยูฟ่า ยูโรปา ลีก ฤดูกาล 2019-20

พฤหัสบดี, 27 มิถุนายน 2562
โพรเกรส นีเดอร์คอร์นโพรเกรส นีเดอร์คอร์น
1-0
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทนคาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซีแบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
0-0
คลิฟตันวิลล์คลิฟตันวิลล์
เคไอ คลากสวิกเคไอ คลากสวิก
5-1
ทรี ฟิโอริทรี ฟิโอริ
ยูอี เซนต์ จูเลียยูอี เซนต์ จูเลีย
3-2
ยูโรปา เอฟซียูโรปา เอฟซี
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ดบัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
2-0
เอ็นเอสไอ รูนาวิคเอ็นเอสไอ รูนาวิค
พริสติน่าพริสติน่า
1-1
เซนต์ โจเซฟ เอฟซีเซนต์ โจเซฟ เอฟซี
ลา ฟิออริต้าลา ฟิออริต้า
0-1
ยูอี เอ็นกอร์ดานียูอี เอ็นกอร์ดานี
อังคาร, 2 กรกฎาคม 2562
เซนต์ โจเซฟ เอฟซีเซนต์ โจเซฟ เอฟซี
2-0
พริสติน่าพริสติน่า
พฤหัสบดี, 4 กรกฎาคม 2562
ยูอี เอ็นกอร์ดานียูอี เอ็นกอร์ดานี
2-1
ลา ฟิออริต้าลา ฟิออริต้า
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทนคาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
2-1
โพรเกรส นีเดอร์คอร์นโพรเกรส นีเดอร์คอร์น
เอ็นเอสไอ รูนาวิคเอ็นเอสไอ รูนาวิค
0-0
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ดบัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
ยูโรปา เอฟซียูโรปา เอฟซี
4-0
ยูอี เซนต์ จูเลียยูอี เซนต์ จูเลีย
ทรี ฟิโอริทรี ฟิโอริ
0-4
เคไอ คลากสวิกเคไอ คลากสวิก
คลิฟตันวิลล์คลิฟตันวิลล์
4-0
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซีแบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
อังคาร, 9 กรกฎาคม 2562
เซนต์ โจเซฟ เอฟซีเซนต์ โจเซฟ เอฟซี
0-4
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
จีซีร่า ยูไนเต็ดจีซีร่า ยูไนเต็ด
0-2
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิตไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
พุธ, 10 กรกฎาคม 2562
จิวเนสเซ่จิวเนสเซ่
0-0
โทบอล คอสตาเนย์โทบอล คอสตาเนย์
พฤหัสบดี, 11 กรกฎาคม 2562
เอฟซี พิวนิคเอฟซี พิวนิค
3-3
เอฟซี ชคูปิเอฟซี ชคูปิ
ออร์ดาบาซี่ย์ออร์ดาบาซี่ย์
1-0
ตอร์ปิโด คาตูซี่ตอร์ปิโด คาตูซี่
เอฟเค เวนต์สปิลส์เอฟเค เวนต์สปิลส์
3-0
เตอูต้า ดูร์เรสเตอูต้า ดูร์เรส
อลาชเคิร์ท เอฟซีอลาชเคิร์ท เอฟซี
3-1
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟมาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
เออีเค ลาร์นาคาเออีเค ลาร์นาคา
1-0
เปโตรคุบเปโตรคุบ
เคเอฟ ลาซี่เคเอฟ ลาซี่
1-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
นาร์ว่า ทรานส์นาร์ว่า ทรานส์
0-2
บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้าบูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า
คูพีเอสคูพีเอส
2-0
เอฟซี วีเต็บสค์เอฟซี วีเต็บสค์
ซาบาอิล เอฟเคซาบาอิล เอฟเค
2-3
ซีเอสยู ไครโอว่าซีเอสยู ไครโอว่า
ฟลอร่า ทาลลินน์ฟลอร่า ทาลลินน์
2-0
ราดนิคกี้ นิสราดนิคกี้ นิส
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อคเอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
0-2
เลฟสกี้ โซเฟียเลฟสกี้ โซเฟีย
บัลซาน เอฟซีบัลซาน เอฟซี
3-4
เอ็นเค ดอมเซลเอ็นเค ดอมเซล
เอฟเค ทราไคเอฟเค ทราไค
1-1
เคไอ คลากสวิกเคไอ คลากสวิก
ครูเซเดอร์ส เอฟซีครูเซเดอร์ส เอฟซี
2-0
บี 36 ทอร์ชาฟน์บี 36 ทอร์ชาฟน์
เดเบรเซนเดเบรเซน
3-0
เอฟเค คูเคซี่เอฟเค คูเคซี่
ดินาโม ทบิลิซีดินาโม ทบิลิซี
6-0
ยูอี เอ็นกอร์ดานียูอี เอ็นกอร์ดานี
สปายริส เคานาสสปายริส เคานาส
0-3
ซรินจ์สคิ มอสตาร์ซรินจ์สคิ มอสตาร์
สปายริส เคานาสสปายริส เคานาส
0-2
อปอลลอน ลิมาสซอลอปอลลอน ลิมาสซอล
เอฟเค ไลปาย่าเอฟเค ไลปาย่า
1-1
ดินาโม มินส์คดินาโม มินส์ค
มัคคาบี้ ไฮฟามัคคาบี้ ไฮฟา
2-0
เอ็นเอส มูราเอ็นเอส มูรา
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
7-0
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ดบัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
โมลด์โมลด์
7-1
เคอาร์ เรย์ยาวิคเคอาร์ เรย์ยาวิค
รัดนิก บิเยลจิน่ารัดนิก บิเยลจิน่า
2-0
สปาร์ตัก เทอร์นาว่าสปาร์ตัก เทอร์นาว่า
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สคชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
1-0
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่าฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
CSF Speranta NisporeniCSF Speranta Nisporeni
0-3
เนฟท์ชิ บาคูเนฟท์ชิ บาคู
บรอนด์บี้ ไอเอฟบรอนด์บี้ ไอเอฟ
4-1
FC Inter TurkuFC Inter Turku
ซีเอสเคเอ โซเฟียซีเอสเคเอ โซเฟีย
4-0
โอเอฟเค ตีโตกราดโอเอฟเค ตีโตกราด
โฟล่า เอสซ์โฟล่า เอสซ์
1-2
ชิคฮูร่าชิคฮูร่า
คอนนาห์ คิวเอ็นคอนนาห์ คิวเอ็น
1-2
KilmarnockKilmarnock
โอลิมปิจา ลจุบจาน่าโอลิมปิจา ลจุบจาน่า
2-3
RFSRFS
คูคาริคกิคูคาริคกิ
3-0
เอฟซี บานานต์สเอฟซี บานานต์ส
ดูนาจสก้า สเตรด้าดูนาจสก้า สเตรด้า
1-1
คราโคเวีย คราคอฟคราโคเวีย คราคอฟ
ยูโรปา เอฟซียูโรปา เอฟซี
0-0
ลีเกีย วอร์ซอว์ลีเกีย วอร์ซอว์
เซต้าเซต้า
1-5
MOL Fehervar FCMOL Fehervar FC
สเตอัว บูคาเรสต์สเตอัว บูคาเรสต์
2-0
มิลซามี่ ออร์ฮายมิลซามี่ ออร์ฮาย
คลิฟตันวิลล์คลิฟตันวิลล์
0-1
เฮาเกซุนด์เฮาเกซุนด์
คอร์ก ซิตี้คอร์ก ซิตี้
0-2
โพรเกรส นีเดอร์คอร์นโพรเกรส นีเดอร์คอร์น
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติกเซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
0-2
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้งไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง
อเบอร์ดีนอเบอร์ดีน
2-1
Rovaniemen PalloseuraRovaniemen Palloseura
บูดาเปสต์ ฮอนเวดบูดาเปสต์ ฮอนเวด
3-1
เอฟเค ซัลกิริสเอฟเค ซัลกิริส
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจคเอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
1-2
ไครัต อัลมาตี้ไครัต อัลมาตี้
เบรย์ดาบลิคเบรย์ดาบลิค
0-0
เอฟซี วาดุซเอฟซี วาดุซ
เซนจาร์นานเซนจาร์นาน
2-1
เลวาเดีย ทัลลินน์เลวาเดีย ทัลลินน์
อังคาร, 16 กรกฎาคม 2562
ชิคฮูร่าชิคฮูร่า
2-1
โฟล่า เอสซ์โฟล่า เอสซ์
ชิคฮูร่าชิคฮูร่า
2-1
โฟล่า เอสซ์โฟล่า เอสซ์
เอสเค บรานน์เอสเค บรานน์
2-2
แชมร็อค โรเวอร์สแชมร็อค โรเวอร์ส
พุธ, 17 กรกฎาคม 2562
โอเอฟเค ตีโตกราดโอเอฟเค ตีโตกราด
0-0
ซีเอสเคเอ โซเฟียซีเอสเคเอ โซเฟีย
พฤหัสบดี, 18 กรกฎาคม 2562
โทบอล คอสตาเนย์โทบอล คอสตาเนย์
1-1
จิวเนสเซ่จิวเนสเซ่
ไครัต อัลมาตี้ไครัต อัลมาตี้
2-1
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจคเอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟมาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
0-3
อลาชเคิร์ท เอฟซีอลาชเคิร์ท เอฟซี
เตอูต้า ดูร์เรสเตอูต้า ดูร์เรส
1-0
เอฟเค เวนต์สปิลส์เอฟเค เวนต์สปิลส์
FC Inter TurkuFC Inter Turku
2-0
บรอนด์บี้ ไอเอฟบรอนด์บี้ ไอเอฟ
เลวาเดีย ทัลลินน์เลวาเดีย ทัลลินน์
3-2
เซนจาร์นานเซนจาร์นาน
RFSRFS
0-2
โอลิมปิจา ลจุบจาน่าโอลิมปิจา ลจุบจาน่า
Rovaniemen PalloseuraRovaniemen Palloseura
1-2
อเบอร์ดีนอเบอร์ดีน
ซีเอสยู ไครโอว่าซีเอสยู ไครโอว่า
3-2
ซาบาอิล เอฟเคซาบาอิล เอฟเค
ดินาโม มินส์คดินาโม มินส์ค
1-2
เอฟเค ไลปาย่าเอฟเค ไลปาย่า
เลฟสกี้ โซเฟียเลฟสกี้ โซเฟีย
2-0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อคเอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
คราโคเวีย คราคอฟคราโคเวีย คราคอฟ
2-2
ดูนาจสก้า สเตรด้าดูนาจสก้า สเตรด้า
มิลซามี่ ออร์ฮายมิลซามี่ ออร์ฮาย
1-2
สเตอัว บูคาเรสต์สเตอัว บูคาเรสต์
เอฟซี วาดุซเอฟซี วาดุซ
2-1
เบรย์ดาบลิคเบรย์ดาบลิค
เฮาเกซุนด์เฮาเกซุนด์
5-1
คลิฟตันวิลล์คลิฟตันวิลล์
เนฟท์ชิ บาคูเนฟท์ชิ บาคู
6-0
CSF Speranta NisporeniCSF Speranta Nisporeni
ตอร์ปิโด คาตูซี่ตอร์ปิโด คาตูซี่
0-2
ออร์ดาบาซี่ย์ออร์ดาบาซี่ย์
เอฟเค ซัลกิริสเอฟเค ซัลกิริส
1-1
บูดาเปสต์ ฮอนเวดบูดาเปสต์ ฮอนเวด
เคไอ คลากสวิกเคไอ คลากสวิก
0-0
เอฟเค ทราไคเอฟเค ทราไค
เปโตรคุบเปโตรคุบ
0-1
เออีเค ลาร์นาคาเออีเค ลาร์นาคา
ซรินจ์สคิ มอสตาร์ซรินจ์สคิ มอสตาร์
3-0
สปายริส เคานาสสปายริส เคานาส
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
1-0
เคเอฟ ลาซี่เคเอฟ ลาซี่
ยูอี เอ็นกอร์ดานียูอี เอ็นกอร์ดานี
0-1
ดินาโม ทบิลิซีดินาโม ทบิลิซี
โพรเกรส นีเดอร์คอร์นโพรเกรส นีเดอร์คอร์น
1-2
คอร์ก ซิตี้คอร์ก ซิตี้
บี 36 ทอร์ชาฟน์บี 36 ทอร์ชาฟน์
2-3
ครูเซเดอร์ส เอฟซีครูเซเดอร์ส เอฟซี
MOL Fehervar FCMOL Fehervar FC
0-0
เซต้าเซต้า
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่าฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
0-1
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สคชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้งไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง
2-1
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติกเซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิตไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
1-3
จีซีร่า ยูไนเต็ดจีซีร่า ยูไนเต็ด
เอฟเค คูเคซี่เอฟเค คูเคซี่
1-1
เดเบรเซนเดเบรเซน
เอ็นเอส มูราเอ็นเอส มูรา
2-3
มัคคาบี้ ไฮฟามัคคาบี้ ไฮฟา
เอฟซี วีเต็บสค์เอฟซี วีเต็บสค์
1-1
คูพีเอสคูพีเอส
เอฟซี ชคูปิเอฟซี ชคูปิ
1-2
เอฟซี พิวนิคเอฟซี พิวนิค
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ดบัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
0-4
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้าบูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า
4-1
นาร์ว่า ทรานส์นาร์ว่า ทรานส์
เอ็นเค ดอมเซลเอ็นเค ดอมเซล
1-0
บัลซาน เอฟซีบัลซาน เอฟซี
KilmarnockKilmarnock
0-2
คอนนาห์ คิวเอ็นคอนนาห์ คิวเอ็น
ราดนิคกี้ นิสราดนิคกี้ นิส
2-2
ฟลอร่า ทาลลินน์ฟลอร่า ทาลลินน์
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
6-0
เซนต์ โจเซฟ เอฟซีเซนต์ โจเซฟ เอฟซี
สปาร์ตัก เทอร์นาว่าสปาร์ตัก เทอร์นาว่า
2-0AET : 0-0PEN : 3-2
รัดนิก บิเยลจิน่ารัดนิก บิเยลจิน่า
เคอาร์ เรย์ยาวิคเคอาร์ เรย์ยาวิค
0-0
โมลด์โมลด์
ลีเกีย วอร์ซอว์ลีเกีย วอร์ซอว์
3-0
ยูโรปา เอฟซียูโรปา เอฟซี
แชมร็อค โรเวอร์สแชมร็อค โรเวอร์ส
2-1
เอสเค บรานน์เอสเค บรานน์
อังคาร, 23 กรกฎาคม 2562
อปอลลอน ลิมาสซอลอปอลลอน ลิมาสซอล
4-0
สปายริส เคานาสสปายริส เคานาส
พฤหัสบดี, 25 กรกฎาคม 2562
โรม่าโรม่า
เลื่อน
เดเบรเซนเดเบรเซน
พฤหัสบดี, 1 สิงหาคม 2562
เดเบรเซน/เอฟเค คูเคซี่
เลื่อน
โรม่าโรม่า
อังคาร, 23 กรกฎาคม 2562
อรารัต อาร์เมเนียอรารัต อาร์เมเนีย
2-0
ลินคอล์น เร้ด อิมป์สลินคอล์น เร้ด อิมป์ส
เอชบี ทอร์ชาฟน์เอชบี ทอร์ชาฟน์
2-2
ลินฟีลด์ลินฟีลด์
สเกนดิจาสเกนดิจา
1-2
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
2-1
เฟโรนิเคลี่เฟโรนิเคลี่
พุธ, 24 กรกฎาคม 2562
เตร เพนน์เตร เพนน์
0-5
ซูดูว่าซูดูว่า
พฤหัสบดี, 25 กรกฎาคม 2562
เอฟซี พิวนิคเอฟซี พิวนิค
2-1
เบามิต ยาโบลเนคเบามิต ยาโบลเนค
เอฟเค เวนต์สปิลส์เอฟเค เวนต์สปิลส์
4-0
จีซีร่า ยูไนเต็ดจีซีร่า ยูไนเต็ด
เอฟเค กาบาล่าเอฟเค กาบาล่า
0-2
ดินาโม ทบิลิซีดินาโม ทบิลิซี
เออีเค ลาร์นาคาเออีเค ลาร์นาคา
3-0
เลฟสกี้ โซเฟียเลฟสกี้ โซเฟีย
ปาร์ติซานี ทิราน่าปาร์ติซานี ทิราน่า
0-1
เชอร์ริฟ ติราสโพลเชอร์ริฟ ติราสโพล
อูเทร็คท์อูเทร็คท์
1-1
ซรินจ์สคิ มอสตาร์ซรินจ์สคิ มอสตาร์
ชิคฮูร่าชิคฮูร่า
1-1
อเบอร์ดีนอเบอร์ดีน
บูดาเปสต์ ฮอนเวดบูดาเปสต์ ฮอนเวด
0-0
ซีเอสยู ไครโอว่าซีเอสยู ไครโอว่า
Arsenal TulaArsenal Tula
0-1
เนฟท์ชิ บาคูเนฟท์ชิ บาคู
เฮาเกซุนด์เฮาเกซุนด์
2-0
สตวร์ม กราซสตวร์ม กราซ
Lechia GdanskLechia Gdansk
2-1
บรอนด์บี้ ไอเอฟบรอนด์บี้ ไอเอฟ
มลาด้า โบเลสลาฟมลาด้า โบเลสลาฟ
1-1
ออร์ดาบาซี่ย์ออร์ดาบาซี่ย์
โมลด์โมลด์
0-0
คูคาริคกิคูคาริคกิ
Yeni MalatyasporYeni Malatyaspor
2-2
โอลิมปิจา ลจุบจาน่าโอลิมปิจา ลจุบจาน่า
ฟลอร่า ทาลลินน์ฟลอร่า ทาลลินน์
1-2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สคชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
2-0
Esbjerg fBEsbjerg fB
คอนนาห์ คิวเอ็นคอนนาห์ คิวเอ็น
0-1
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
2-0
ไครัต อัลมาตี้ไครัต อัลมาตี้
Lokomotiv PlovdivLokomotiv Plovdiv
2-0
สปาร์ตัก เทอร์นาว่าสปาร์ตัก เทอร์นาว่า
ซีเอสเคเอ โซเฟียซีเอสเคเอ โซเฟีย
1-0
แซดเอ็นเคโอซีเยคแซดเอ็นเคโอซีเยค
MOL Fehervar FCMOL Fehervar FC
1-0
เอฟซี วาดุซเอฟซี วาดุซ
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้งไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง
2-0
เอฟเค ไลปาย่าเอฟเค ไลปาย่า
ปิแอส กลิวิสปิแอส กลิวิส
3-2
ริก้า เอฟซีริก้า เอฟซี
เอฟซี ซานตา โคโลมาเอฟซี ซานตา โคโลมา
0-0
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
เอฟซี ลูเซิร์นเอฟซี ลูเซิร์น
1-0
เคไอ คลากสวิกเคไอ คลากสวิก
จิวเนสเซ่จิวเนสเซ่
0-1
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
Aris Thessaloniki FCAris Thessaloniki FC
0-0
เออีแอล ลิมาสซอลเออีแอล ลิมาสซอล
ดูนาจสก้า สเตรด้าดูนาจสก้า สเตรด้า
1-2
อโตรมิโตสอโตรมิโตส
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
6-3
วิโตรุล คอนสตานต้าวิโตรุล คอนสตานต้า
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
0-0
ฮัคเค่นฮัคเค่น
สตราส์บูร์กสตราส์บูร์ก
3-1
มัคคาบี้ ไฮฟามัคคาบี้ ไฮฟา
บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้าบูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า
1-3
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ซอร์ย่า ลูแฮงส์
เอ็นเค ดอมเซลเอ็นเค ดอมเซล
2-2
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
2-0
โพรเกรส นีเดอร์คอร์นโพรเกรส นีเดอร์คอร์น
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
2-0
ครูเซเดอร์ส เอฟซีครูเซเดอร์ส เอฟซี
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
4-0
เซนจาร์นานเซนจาร์นาน
ลีเกีย วอร์ซอว์ลีเกีย วอร์ซอว์
1-0
คูพีเอสคูพีเอส
แชมร็อค โรเวอร์สแชมร็อค โรเวอร์ส
2-1
อปอลลอน ลิมาสซอลอปอลลอน ลิมาสซอล
โตริโน่โตริโน่
3-0
เดเบรเซนเดเบรเซน
วาลูร์ เรย์ยาวิควาลูร์ เรย์ยาวิค
1-1
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
อังคาร, 30 กรกฎาคม 2562
ซูดูว่าซูดูว่า
5-0
เตร เพนน์เตร เพนน์
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
1-1
สเกนดิจาสเกนดิจา
เฟโรนิเคลี่เฟโรนิเคลี่
0-2
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
อลาชเคิร์ท เอฟซีอลาชเคิร์ท เอฟซี
0-3
สเตอัว บูคาเรสต์สเตอัว บูคาเรสต์
พุธ, 31 กรกฎาคม 2562
ลินคอล์น เร้ด อิมป์สลินคอล์น เร้ด อิมป์ส
1-2
อรารัต อาร์เมเนียอรารัต อาร์เมเนีย
พฤหัสบดี, 1 สิงหาคม 2562
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
4-1
เอฟซี ซานตา โคโลมาเอฟซี ซานตา โคโลมา
ออร์ดาบาซี่ย์ออร์ดาบาซี่ย์
2-3
มลาด้า โบเลสลาฟมลาด้า โบเลสลาฟ
ไครัต อัลมาตี้ไครัต อัลมาตี้
1-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
วิโตรุล คอนสตานต้าวิโตรุล คอนสตานต้า
2-1
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
คูพีเอสคูพีเอส
0-0
ลีเกีย วอร์ซอว์ลีเกีย วอร์ซอว์
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ซอร์ย่า ลูแฮงส์
1-0
บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้าบูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า
ซีเอสยู ไครโอว่าซีเอสยู ไครโอว่า
0-0AET : 0-0PEN : 3-1
บูดาเปสต์ ฮอนเวดบูดาเปสต์ ฮอนเวด
เดเบรเซนเดเบรเซน
1-4
โตริโน่โตริโน่
ฮัคเค่นฮัคเค่น
0-3
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
เลฟสกี้ โซเฟียเลฟสกี้ โซเฟีย
0-4
เออีเค ลาร์นาคาเออีเค ลาร์นาคา
ริก้า เอฟซีริก้า เอฟซี
2-1
ปิแอส กลิวิสปิแอส กลิวิส
เออีแอล ลิมาสซอลเออีแอล ลิมาสซอล
0-1
Aris Thessaloniki FCAris Thessaloniki FC
อโตรมิโตสอโตรมิโตส
3-2
ดูนาจสก้า สเตรด้าดูนาจสก้า สเตรด้า
ดินาโม ทบิลิซีดินาโม ทบิลิซี
3-0
เอฟเค กาบาล่าเอฟเค กาบาล่า
เชอร์ริฟ ติราสโพลเชอร์ริฟ ติราสโพล
1-1
ปาร์ติซานี ทิราน่าปาร์ติซานี ทิราน่า
เอฟซี วาดุซเอฟซี วาดุซ
2-0
MOL Fehervar FCMOL Fehervar FC
เอฟเค ไลปาย่าเอฟเค ไลปาย่า
0-1
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้งไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง
เนฟท์ชิ บาคูเนฟท์ชิ บาคู
3-0
Arsenal TulaArsenal Tula
เบามิต ยาโบลเนคเบามิต ยาโบลเนค
0-0
เอฟซี พิวนิคเอฟซี พิวนิค
เคไอ คลากสวิกเคไอ คลากสวิก
0-1
เอฟซี ลูเซิร์นเอฟซี ลูเซิร์น
มัคคาบี้ ไฮฟามัคคาบี้ ไฮฟา
2-1
สตราส์บูร์กสตราส์บูร์ก
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
3-2
เอ็นเค ดอมเซลเอ็นเค ดอมเซล
อปอลลอน ลิมาสซอลอปอลลอน ลิมาสซอล
3-1
แชมร็อค โรเวอร์สแชมร็อค โรเวอร์ส
ซรินจ์สคิ มอสตาร์ซรินจ์สคิ มอสตาร์
2-1
อูเทร็คท์อูเทร็คท์
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
4-0
วาลูร์ เรย์ยาวิควาลูร์ เรย์ยาวิค
บรอนด์บี้ ไอเอฟบรอนด์บี้ ไอเอฟ
4-1
Lechia GdanskLechia Gdansk
โพรเกรส นีเดอร์คอร์นโพรเกรส นีเดอร์คอร์น
0-0
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
Esbjerg fBEsbjerg fB
0-0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สคชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
จีซีร่า ยูไนเต็ดจีซีร่า ยูไนเต็ด
2-2
เอฟเค เวนต์สปิลส์เอฟเค เวนต์สปิลส์
โอลิมปิจา ลจุบจาน่าโอลิมปิจา ลจุบจาน่า
0-1
Yeni MalatyasporYeni Malatyaspor
สเตอัว บูคาเรสต์สเตอัว บูคาเรสต์
2-3
อลาชเคิร์ท เอฟซีอลาชเคิร์ท เอฟซี
สตวร์ม กราซสตวร์ม กราซ
2-1
เฮาเกซุนด์เฮาเกซุนด์
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
2-1
ฟลอร่า ทาลลินน์ฟลอร่า ทาลลินน์
คูคาริคกิคูคาริคกิ
1-3
โมลด์โมลด์
ลินฟีลด์ลินฟีลด์
1-0
เอชบี ทอร์ชาฟน์เอชบี ทอร์ชาฟน์
แซดเอ็นเคโอซีเยคแซดเอ็นเคโอซีเยค
1-0AET : 0-0PEN : 3-4
ซีเอสเคเอ โซเฟียซีเอสเคเอ โซเฟีย
สปาร์ตัก เทอร์นาว่าสปาร์ตัก เทอร์นาว่า
3-1
Lokomotiv PlovdivLokomotiv Plovdiv
อเบอร์ดีนอเบอร์ดีน
5-0
ชิคฮูร่าชิคฮูร่า
ครูเซเดอร์ส เอฟซีครูเซเดอร์ส เอฟซี
1-4
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
3-0
คอนนาห์ คิวเอ็นคอนนาห์ คิวเอ็น
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
4-0
จิวเนสเซ่จิวเนสเซ่
เซนจาร์นานเซนจาร์นาน
1-3
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
อังคาร, 6 สิงหาคม 2562
อรารัต อาร์เมเนียอรารัต อาร์เมเนีย
1-2
ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซีซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
ริก้า เอฟซีริก้า เอฟซี
1-1
เอชเจเค เฮลซิงกิเอชเจเค เฮลซิงกิ
ซูตเยสก้า นิคซิคซูตเยสก้า นิคซิค
1-2
ลินฟีลด์ลินฟีลด์
พุธ, 7 สิงหาคม 2562
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
1-0
ดันดอล์ก เอฟซีดันดอล์ก เอฟซี
พฤหัสบดี, 8 สิงหาคม 2562
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
5-1
วัลเลตต้า เอฟซีวัลเลตต้า เอฟซี
เออีเค ลาร์นาคาเออีเค ลาร์นาคา
1-1
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
เอฟซี พิวนิคเอฟซี พิวนิค
0-4
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
สปาร์ต้า ปรากสปาร์ต้า ปราก
2-2
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
ซีเอสยู ไครโอว่าซีเอสยู ไครโอว่า
0-2
เออีเค เอเธนส์เออีเค เอเธนส์
บรอนด์บี้ ไอเอฟบรอนด์บี้ ไอเอฟ
2-4
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
เอฟเค เวนต์สปิลส์เอฟเค เวนต์สปิลส์
0-3
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
เชอร์ริฟ ติราสโพลเชอร์ริฟ ติราสโพล
1-2
เอไอเค โซลน่าเอไอเค โซลน่า
เฮาเกซุนด์เฮาเกซุนด์
0-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
เนฟท์ชิ บาคูเนฟท์ชิ บาคู
2-2
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟบีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
3-0
ซรินจ์สคิ มอสตาร์ซรินจ์สคิ มอสตาร์
เอฟซี มาริอูพอลเอฟซี มาริอูพอล
0-0
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
โมลด์โมลด์
3-0
Aris Thessaloniki FCAris Thessaloniki FC
FC ThunFC Thun
2-3
สปาร์ตัก มอสโกสปาร์ตัก มอสโก
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
4-0
ดินาโม ทบิลิซีดินาโม ทบิลิซี
Lokomotiv PlovdivLokomotiv Plovdiv
0-1
สตราส์บูร์กสตราส์บูร์ก
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
5-0
เดอะ นิว เซนต์สเดอะ นิว เซนต์ส
มัคคาบี้ เทล อาวีฟมัคคาบี้ เทล อาวีฟ
1-2
ซูดูว่าซูดูว่า
ซีเอสเคเอ โซเฟียซีเอสเคเอ โซเฟีย
1-1
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ซอร์ย่า ลูแฮงส์
Royal Antwerp FCRoyal Antwerp FC
1-0
วิคตอเรีย พัลเซ่นวิคตอเรีย พัลเซ่น
เอฟเค ซาราเยโวเอฟเค ซาราเยโว
1-2
บาเต้ บอริซอฟบาเต้ บอริซอฟ
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
3-1
นอมเม่ คาลจูนอมเม่ คาลจู
เอฟซี มิดทิลแลนด์เอฟซี มิดทิลแลนด์
2-4
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้งไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง
1-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
เอชเอ็นเค ริเยก้าเอชเอ็นเค ริเยก้า
2-0
อเบอร์ดีนอเบอร์ดีน
ออสเตรีย เวียนนาออสเตรีย เวียนนา
1-2
อปอลลอน ลิมาสซอลอปอลลอน ลิมาสซอล
สเตอัว บูคาเรสต์สเตอัว บูคาเรสต์
0-0
มลาด้า โบเลสลาฟมลาด้า โบเลสลาฟ
เอฟซี วาดุซเอฟซี วาดุซ
0-5
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ลีเกีย วอร์ซอว์ลีเกีย วอร์ซอว์
0-0
อโตรมิโตสอโตรมิโตส
เอฟซี ลูเซิร์นเอฟซี ลูเซิร์น
0-3
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
3-1
Yeni MalatyasporYeni Malatyaspor
โตริโน่โตริโน่
5-0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สคชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
อังคาร, 13 สิงหาคม 2562
นอมเม่ คาลจูนอมเม่ คาลจู
0-1
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
ลินฟีลด์ลินฟีลด์
3-2
ซูตเยสก้า นิคซิคซูตเยสก้า นิคซิค
ดันดอล์ก เอฟซีดันดอล์ก เอฟซี
1-3
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
พุธ, 14 สิงหาคม 2562
อโตรมิโตสอโตรมิโตส
0-2
ลีเกีย วอร์ซอว์ลีเกีย วอร์ซอว์
ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซีซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
0-2
อรารัต อาร์เมเนียอรารัต อาร์เมเนีย
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
6-0
เอฟเค เวนต์สปิลส์เอฟเค เวนต์สปิลส์
พฤหัสบดี, 15 สิงหาคม 2562
เอชเจเค เฮลซิงกิเอชเจเค เฮลซิงกิ
2-2
ริก้า เอฟซีริก้า เอฟซี
สปาร์ตัก มอสโกสปาร์ตัก มอสโก
2-1
FC ThunFC Thun
เอไอเค โซลน่าเอไอเค โซลน่า
1-1
เชอร์ริฟ ติราสโพลเชอร์ริฟ ติราสโพล
อปอลลอน ลิมาสซอลอปอลลอน ลิมาสซอล
3-1
ออสเตรีย เวียนนาออสเตรีย เวียนนา
บาเต้ บอริซอฟบาเต้ บอริซอฟ
0-0
เอฟเค ซาราเยโวเอฟเค ซาราเยโว
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟบีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
2-1
เนฟท์ชิ บาคูเนฟท์ชิ บาคู
ดินาโม ทบิลิซีดินาโม ทบิลิซี
1-1
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
มลาด้า โบเลสลาฟมลาด้า โบเลสลาฟ
0-1
สเตอัว บูคาเรสต์สเตอัว บูคาเรสต์
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สคชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
1-1
โตริโน่โตริโน่
ซูดูว่าซูดูว่า
2-1
มัคคาบี้ เทล อาวีฟมัคคาบี้ เทล อาวีฟ
Yeni MalatyasporYeni Malatyaspor
1-0
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ซอร์ย่า ลูแฮงส์
1-0
ซีเอสเคเอ โซเฟียซีเอสเคเอ โซเฟีย
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
3-1
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้งไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง
เดอะ นิว เซนต์สเดอะ นิว เซนต์ส
0-4
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
2-1
สปาร์ต้า ปรากสปาร์ต้า ปราก
เออีเค เอเธนส์เออีเค เอเธนส์
1-1
ซีเอสยู ไครโอว่าซีเอสยู ไครโอว่า
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
0-0
เฮาเกซุนด์เฮาเกซุนด์
วัลเลตต้า เอฟซีวัลเลตต้า เอฟซี
0-4
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
วิคตอเรีย พัลเซ่นวิคตอเรีย พัลเซ่น
2-1
Royal Antwerp FCRoyal Antwerp FC
ซรินจ์สคิ มอสตาร์ซรินจ์สคิ มอสตาร์
1-0
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
4-0
เอฟซี มาริอูพอลเอฟซี มาริอูพอล
Aris Thessaloniki FCAris Thessaloniki FC
3-1
โมลด์โมลด์
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1-0
เอฟซี วาดุซเอฟซี วาดุซ
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
3-0
เออีเค ลาร์นาคาเออีเค ลาร์นาคา
สตราส์บูร์กสตราส์บูร์ก
1-0
Lokomotiv PlovdivLokomotiv Plovdiv
อเบอร์ดีนอเบอร์ดีน
0-2
เอชเอ็นเค ริเยก้าเอชเอ็นเค ริเยก้า
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
3-1
บรอนด์บี้ ไอเอฟบรอนด์บี้ ไอเอฟ
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
3-1
เอฟซี มิดทิลแลนด์เอฟซี มิดทิลแลนด์
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
4-0
เอฟซี พิวนิคเอฟซี พิวนิค
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
3-0
เอฟซี ลูเซิร์นเอฟซี ลูเซิร์น
พฤหัสบดี, 22 สิงหาคม 2562
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
3-0
บาเต้ บอริซอฟบาเต้ บอริซอฟ
อรารัต อาร์เมเนียอรารัต อาร์เมเนีย
2-1
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
3-0
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟบีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
ซูดูว่าซูดูว่า
0-0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซีเฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
3-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
0-0
เอ็นเค มาริบอร์เอ็นเค มาริบอร์
เอฟซี โคเปนเฮเกนเอฟซี โคเปนเฮเกน
3-1
ริก้า เอฟซีริก้า เอฟซี
เออีเค เอเธนส์เออีเค เอเธนส์
1-3
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
ลีเกีย วอร์ซอว์ลีเกีย วอร์ซอว์
0-0
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
1-1
Royal Antwerp FCRoyal Antwerp FC
สเตอัว บูคาเรสต์สเตอัว บูคาเรสต์
1-0
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
2-1
เอชเอ็นเค ริเยก้าเอชเอ็นเค ริเยก้า
สตราส์บูร์กสตราส์บูร์ก
1-0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
1-0
สปาร์ตัก มอสโกสปาร์ตัก มอสโก
กลาสโกว์ เซลติกกลาสโกว์ เซลติก
2-0
เอไอเค โซลน่าเอไอเค โซลน่า
ลินฟีลด์ลินฟีลด์
3-2
เอฟเค คาราบัคเอฟเค คาราบัค
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
3-1
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ซอร์ย่า ลูแฮงส์
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
2-1
โมลด์โมลด์
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
1-0
พีเอโอเค ซาโลนิก้าพีเอโอเค ซาโลนิก้า
โตริโน่โตริโน่
2-3
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
3-0
อปอลลอน ลิมาสซอลอปอลลอน ลิมาสซอล
พฤหัสบดี, 29 สิงหาคม 2562
เอฟเค คาราบัคเอฟเค คาราบัค
2-1
ลินฟีลด์ลินฟีลด์
ริก้า เอฟซีริก้า เอฟซี
1-0
เอฟซี โคเปนเฮเกนเอฟซี โคเปนเฮเกน
เอไอเค โซลน่าเอไอเค โซลน่า
1-4
กลาสโกว์ เซลติกกลาสโกว์ เซลติก
อปอลลอน ลิมาสซอลอปอลลอน ลิมาสซอล
0-4
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
บาเต้ บอริซอฟบาเต้ บอริซอฟ
2-0
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟบีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
0-1
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
โมลด์โมลด์
1-1
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
พีเอโอเค ซาโลนิก้าพีเอโอเค ซาโลนิก้า
3-2
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ซอร์ย่า ลูแฮงส์
2-2
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
สปาร์ตัก มอสโกสปาร์ตัก มอสโก
1-2
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
0-3
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
0-2
เออีเค เอเธนส์เออีเค เอเธนส์
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
2-1
อรารัต อาร์เมเนียอรารัต อาร์เมเนีย
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซีเฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
4-2
ซูดูว่าซูดูว่า
เอชเอ็นเค ริเยก้าเอชเอ็นเค ริเยก้า
1-1
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
Royal Antwerp FCRoyal Antwerp FC
1-4
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
เอ็นเค มาริบอร์เอ็นเค มาริบอร์
2-2
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
3-0
สตราส์บูร์กสตราส์บูร์ก
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
1-0
ลีเกีย วอร์ซอว์ลีเกีย วอร์ซอว์
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
2-1
โตริโน่โตริโน่
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
1-0
สเตอัว บูคาเรสต์สเตอัว บูคาเรสต์
พฤหัสบดี, 19 กันยายน 2562
เอฟซี ปอร์โต้เอฟซี ปอร์โต้
2-1Group G
บีเอสซี ยัง บอยส์บีเอสซี ยัง บอยส์
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
1-0Group G
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
1-1Group H
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซีเฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
5-1Group H
ซีเอสเคเอ มอสโกซีเอสเคเอ มอสโก
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
3-2Group I
แซงต์ เอเตียนแซงต์ เอเตียน
โวล์ฟสบวร์กโวล์ฟสบวร์ก
3-1Group I
โอเล็กซานเดรียโอเล็กซานเดรีย
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัคโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
0-4Group J
โวล์ฟสเบอร์เกอร์โวล์ฟสเบอร์เกอร์
โรม่าโรม่า
4-0Group J
อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
4-2Group K
เบซิคตัสเบซิคตัส
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
0-1Group K
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1-0Group L
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
2-2Group L
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
อโปเอล นิโคเซียอโปเอล นิโคเซีย
3-4Group A
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
เอฟเค คาราบัคเอฟเค คาราบัค
0-3Group A
เซบีย่าเซบีย่า
ดินาโม เคียฟดินาโม เคียฟ
1-0Group B
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
เอฟซี โคเปนเฮเกนเอฟซี โคเปนเฮเกน
1-0Group B
ลูกาโน่ลูกาโน่
บาเซิ่ลบาเซิ่ล
5-0Group C
คราสโนดาร์คราสโนดาร์
เกตาเฟ่เกตาเฟ่
1-0Group C
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
แอลเอเอสเค ลินซ์แอลเอเอสเค ลินซ์
1-0Group D
โรเซนบอร์กโรเซนบอร์ก
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
3-2Group D
สปอร์ติ้ง ลิสบอนสปอร์ติ้ง ลิสบอน
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ซีเอฟอาร์ คลูจ์
2-1Group E
ลาซิโอลาซิโอ
แรนส์แรนส์
1-1Group E
กลาสโกว์ เซลติกกลาสโกว์ เซลติก
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
0-3Group F
อาร์เซนอลอาร์เซนอล
สตองดาร์ ลีแอชสตองดาร์ ลีแอช
2-0Group F
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
พฤหัสบดี, 3 ตุลาคม 2562
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
1-4Group A
เอฟเค คาราบัคเอฟเค คาราบัค
เซบีย่าเซบีย่า
1-0Group A
อโปเอล นิโคเซียอโปเอล นิโคเซีย
ลูกาโน่ลูกาโน่
0-0Group B
ดินาโม เคียฟดินาโม เคียฟ
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
1-1Group B
เอฟซี โคเปนเฮเกนเอฟซี โคเปนเฮเกน
คราสโนดาร์คราสโนดาร์
1-2Group C
เกตาเฟ่เกตาเฟ่
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
2-2Group C
บาเซิ่ลบาเซิ่ล
โรเซนบอร์กโรเซนบอร์ก
1-4Group D
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
สปอร์ติ้ง ลิสบอนสปอร์ติ้ง ลิสบอน
2-1Group D
แอลเอเอสเค ลินซ์แอลเอเอสเค ลินซ์
กลาสโกว์ เซลติกกลาสโกว์ เซลติก
2-0Group E
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ซีเอฟอาร์ คลูจ์
ลาซิโอลาซิโอ
2-1Group E
แรนส์แรนส์
อาร์เซนอลอาร์เซนอล
4-0Group F
สตองดาร์ ลีแอชสตองดาร์ ลีแอช
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
0-1Group F
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
2-0Group G
เอฟซี ปอร์โต้เอฟซี ปอร์โต้
บีเอสซี ยัง บอยส์บีเอสซี ยัง บอยส์
2-1Group G
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
ซีเอสเคเอ มอสโกซีเอสเคเอ มอสโก
0-2Group H
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซีเฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
0-3Group H
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
โอเล็กซานเดรียโอเล็กซานเดรีย
1-1Group I
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
แซงต์ เอเตียนแซงต์ เอเตียน
1-1Group I
โวล์ฟสบวร์กโวล์ฟสบวร์ก
อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์
1-1Group J
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัคโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
โวล์ฟสเบอร์เกอร์โวล์ฟสเบอร์เกอร์
1-1Group J
โรม่าโรม่า
เบซิคตัสเบซิคตัส
0-1Group K
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
2-2Group K
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
0-0Group L
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
1-2Group L
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
พฤหัสบดี, 24 ตุลาคม 2562
เซบีย่าเซบีย่า
02:00Group A
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
ดินาโม เคียฟดินาโม เคียฟ
02:00Group B
เอฟซี โคเปนเฮเกนเอฟซี โคเปนเฮเกน
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
02:00Group B
ลูกาโน่ลูกาโน่
เกตาเฟ่เกตาเฟ่
02:00Group C
บาเซิ่ลบาเซิ่ล
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
02:00Group C
คราสโนดาร์คราสโนดาร์
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00Group D
แอลเอเอสเค ลินซ์แอลเอเอสเค ลินซ์
สปอร์ติ้ง ลิสบอนสปอร์ติ้ง ลิสบอน
02:00Group D
โรเซนบอร์กโรเซนบอร์ก
กลาสโกว์ เซลติกกลาสโกว์ เซลติก
02:00Group E
ลาซิโอลาซิโอ
แรนส์แรนส์
02:00Group E
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ซีเอฟอาร์ คลูจ์
อาร์เซนอลอาร์เซนอล
02:00Group F
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
02:00Group F
สตองดาร์ ลีแอชสตองดาร์ ลีแอช
เอฟเค คาราบัคเอฟเค คาราบัค
23:55Group A
อโปเอล นิโคเซียอโปเอล นิโคเซีย
เอฟซี ปอร์โต้เอฟซี ปอร์โต้
23:55Group G
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
บีเอสซี ยัง บอยส์บีเอสซี ยัง บอยส์
23:55Group G
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
ซีเอสเคเอ มอสโกซีเอสเคเอ มอสโก
23:55Group H
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซีเฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
23:55Group H
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
23:55Group I
โวล์ฟสบวร์กโวล์ฟสบวร์ก
แซงต์ เอเตียนแซงต์ เอเตียน
23:55Group I
โอเล็กซานเดรียโอเล็กซานเดรีย
อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์
23:55Group J
โวล์ฟสเบอร์เกอร์โวล์ฟสเบอร์เกอร์
โรม่าโรม่า
23:55Group J
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัคโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
เบซิคตัสเบซิคตัส
23:55Group K
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
23:55Group K
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
23:55Group L
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
23:55Group L
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
พฤหัสบดี, 7 พฤศจิกายน 2562
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
02:00Group G
บีเอสซี ยัง บอยส์บีเอสซี ยัง บอยส์
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
02:00Group G
เอฟซี ปอร์โต้เอฟซี ปอร์โต้
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
02:00Group H
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซีเฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
02:00Group H
ซีเอสเคเอ มอสโกซีเอสเคเอ มอสโก
โอเล็กซานเดรียโอเล็กซานเดรีย
02:00Group I
แซงต์ เอเตียนแซงต์ เอเตียน
โวล์ฟสบวร์กโวล์ฟสบวร์ก
02:00Group I
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัคโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
02:00Group J
โรม่าโรม่า
โวล์ฟสเบอร์เกอร์โวล์ฟสเบอร์เกอร์
02:00Group J
อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
02:00Group K
เบซิคตัสเบซิคตัส
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
02:00Group K
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00Group L
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
อโปเอล นิโคเซียอโปเอล นิโคเซีย
23:55Group A
เอฟเค คาราบัคเอฟเค คาราบัค
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
23:55Group A
เซบีย่าเซบีย่า
เอฟซี โคเปนเฮเกนเอฟซี โคเปนเฮเกน
23:55Group B
ดินาโม เคียฟดินาโม เคียฟ
ลูกาโน่ลูกาโน่
23:55Group B
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
บาเซิ่ลบาเซิ่ล
23:55Group C
เกตาเฟ่เกตาเฟ่
คราสโนดาร์คราสโนดาร์
23:55Group C
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
แอลเอเอสเค ลินซ์แอลเอเอสเค ลินซ์
23:55Group D
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
โรเซนบอร์กโรเซนบอร์ก
23:55Group D
สปอร์ติ้ง ลิสบอนสปอร์ติ้ง ลิสบอน
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:55Group E
แรนส์แรนส์
ลาซิโอลาซิโอ
23:55Group E
กลาสโกว์ เซลติกกลาสโกว์ เซลติก
สตองดาร์ ลีแอชสตองดาร์ ลีแอช
23:55Group F
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
21:50Group L
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
พุธ, 6 พฤศจิกายน 2562
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
21:50Group F
อาร์เซนอลอาร์เซนอล
พฤหัสบดี, 28 พฤศจิกายน 2562
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
02:00Group A
อโปเอล นิโคเซียอโปเอล นิโคเซีย
เซบีย่าเซบีย่า
02:00Group A
เอฟเค คาราบัคเอฟเค คาราบัค
ลูกาโน่ลูกาโน่
02:00Group B
เอฟซี โคเปนเฮเกนเอฟซี โคเปนเฮเกน
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
02:00Group B
ดินาโม เคียฟดินาโม เคียฟ
โรเซนบอร์กโรเซนบอร์ก
02:00Group D
แอลเอเอสเค ลินซ์แอลเอเอสเค ลินซ์
สปอร์ติ้ง ลิสบอนสปอร์ติ้ง ลิสบอน
02:00Group D
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
กลาสโกว์ เซลติกกลาสโกว์ เซลติก
02:00Group E
แรนส์แรนส์
ลาซิโอลาซิโอ
02:00Group E
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ซีเอฟอาร์ คลูจ์
อาร์เซนอลอาร์เซนอล
02:00Group F
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
23:55Group G
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
บีเอสซี ยัง บอยส์บีเอสซี ยัง บอยส์
23:55Group G
เอฟซี ปอร์โต้เอฟซี ปอร์โต้
ซีเอสเคเอ มอสโกซีเอสเคเอ มอสโก
23:55Group H
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซีเฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
23:55Group H
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
โอเล็กซานเดรียโอเล็กซานเดรีย
23:55Group I
โวล์ฟสบวร์กโวล์ฟสบวร์ก
แซงต์ เอเตียนแซงต์ เอเตียน
23:55Group I
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์
23:55Group J
โรม่าโรม่า
โวล์ฟสเบอร์เกอร์โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:55Group J
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัคโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
เบซิคตัสเบซิคตัส
23:55Group K
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
23:55Group K
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
23:55Group L
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
คราสโนดาร์คราสโนดาร์
21:50Group C
บาเซิ่ลบาเซิ่ล
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
21:50Group C
เกตาเฟ่เกตาเฟ่
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
21:50Group L
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
พุธ, 27 พฤศจิกายน 2562
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
21:50Group F
สตองดาร์ ลีแอชสตองดาร์ ลีแอช
พฤหัสบดี, 12 ธันวาคม 2562
เอฟซี ปอร์โต้เอฟซี ปอร์โต้
02:00Group G
เฟเยนูร์ดเฟเยนูร์ด
กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
02:00Group G
บีเอสซี ยัง บอยส์บีเอสซี ยัง บอยส์
เอสปันญ่อลเอสปันญ่อล
02:00Group H
ซีเอสเคเอ มอสโกซีเอสเคเอ มอสโก
ลูโดโกเรตส์ ราซกราดลูโดโกเรตส์ ราซกราด
02:00Group H
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซีเฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์
02:00Group I
โอเล็กซานเดรียโอเล็กซานเดรีย
โวล์ฟสบวร์กโวล์ฟสบวร์ก
02:00Group I
แซงต์ เอเตียนแซงต์ เอเตียน
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัคโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
02:00Group J
อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์อิสตันบูล บาซัคเซฮีร์
โรม่าโรม่า
02:00Group J
โวล์ฟสเบอร์เกอร์โวล์ฟสเบอร์เกอร์
สโลวาน บราติสลาวาสโลวาน บราติสลาวา
02:00Group K
สปอร์ติ้ง บราก้าสปอร์ติ้ง บราก้า
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์สวูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
02:00Group K
เบซิคตัสเบซิคตัส
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00Group L
อาแซด อัลค์ม่าร์อาแซด อัลค์ม่าร์
ปาร์ติซาน เบลเกรดปาร์ติซาน เบลเกรด
02:00Group L
เอฟซี แอสตาน่าเอฟซี แอสตาน่า
อโปเอล นิโคเซียอโปเอล นิโคเซีย
23:55Group A
เซบีย่าเซบีย่า
เอฟเค คาราบัคเอฟเค คาราบัค
23:55Group A
F91 ดูเดแล็งก์F91 ดูเดแล็งก์
ดินาโม เคียฟดินาโม เคียฟ
23:55Group B
ลูกาโน่ลูกาโน่
เอฟซี โคเปนเฮเกนเอฟซี โคเปนเฮเกน
23:55Group B
มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ
บาเซิ่ลบาเซิ่ล
23:55Group C
แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์
เกตาเฟ่เกตาเฟ่
23:55Group C
คราสโนดาร์คราสโนดาร์
แอลเอเอสเค ลินซ์แอลเอเอสเค ลินซ์
23:55Group D
สปอร์ติ้ง ลิสบอนสปอร์ติ้ง ลิสบอน
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
23:55Group D
โรเซนบอร์กโรเซนบอร์ก
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:55Group E
กลาสโกว์ เซลติกกลาสโกว์ เซลติก
แรนส์แรนส์
23:55Group E
ลาซิโอลาซิโอ
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
23:55Group F
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์
สตองดาร์ ลีแอชสตองดาร์ ลีแอช
23:55Group F
อาร์เซนอลอาร์เซนอล